Dcondom.com

เซ็กส์ปลอดภัย เหนือระดับ สำหรับคุณ

ดีคอนด้อม.คอม - เว็บบทความ+ความรู้ด้านเพศศึกษา เพื่อชีวิตรักที่เสียวสนุกแสนสุขสันต์
18+ รูปโป๊ ภาพโป๊ รูปหี รูปควย รูหี รูปเย็ดกัน xxx sex หลุด หี ควย หลุดนิสิต หลุดโคโยตี้ เย็ดตูด อัดตูด สวิงกิ้ง บ้านๆ แอบถ่าย sex เรื่อง sex คลิป วีดีโอ sex sexy sex สุด ยอด sex บน เตียง เซ็กส์ เรื่องเซ็กส์ แนะนำเรื่องเซ็กส์ เล่าเรื่องเซ็กส์ Sex อ่านเล่า ประสบการณ์ เรื่องเสียว สวิงกิ้ง ดู หนังx หนังโป๊ ออนไลน์ รูปโป๊ ภาพโป๊ ควย เย็ด หี กัน PicPost โป้ โดจินแปลไทย การ์ตูนโป๊ คลิป CamFrog หี, หนังโป๊, เรื่องเสียว, หนังx, รูปโป๊, ภาพโป๊, ควย, โดจิน, การ์ตูนโป๊, คลิปโป๊, รูปโป้, หนังโป้

สมัครสมาชิก ดีคอนด้อม.คอม ฟรี! คลิ๊กที่นี่

เรื่องสั้น 1

ตอบกระทู้ ตอบกระทู้
ผู้เขียน
dcondom View Drop Down
Administrator
Administrator
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 01-มค-2006
ประเทศที่อยู่: Thailand
สถานะ: ออฟไลน์
เครื่องมือ เครื่องมือ   ถูกใจ (0) ถูกใจ(0)   ตอบความเห็นนี้ dcondom ตอบความเห็นนี้  ตอบกระทู้ตอบ Direct Link To This Post หัวข้อ: เรื่องสั้น 1
    ตอบแล้ว: 09-กย-2009 เวลา 23:09
ผมชื่อ ทิน เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อ 3 ปีก่อน ตอนนั้นผมอายุ 15 เรียกว่าเพิ่งแตกเนื้อหนุ่มเลยแหละและผมก็โชคดีที่ได้มีประสบกา รณ์แบบนี้ตั้งแต่อายุแค่นั้น เข้าเรื่องดีกว่า ลูกพี่ลูกน้องผมอายุ 20 พี่เค้าชื่อหลิน มาจากทางเหนือพี่เค้าเป็นคนที่ขาวมากและสวย แถมอึ๋มอีก แค่เห็นนะก็แทบแข็งแล้วล่ะ ตอนแรกๆผมก็ไม่ได้คิดอะไรกับพี่เค้าหรอก แต่ผมก็หยอกเล่นกับพี่เค้าด้วยการเข้าไปในตู้เสื้อผ้าตอนแรกก็ก ะจะทำให้เค้าตกใจเวลาเปิดตู้ แต่ไม่ใช่แค่นั้นสิ พี่เค้าไม่ได้มาเปิดตู้ อยู่ๆพี่เค้าก็ถอดเสื้อผ้าออกหมดเลย ผมที่อยู่ในตู้งี้แข็งเลย เพิ่งเคยเห็นของจริงก็วันนั้นแหละ นมพี่เค้าใหญ่มากประมาณ คัพ D ตรงเนินก็สวยคับอูม มาก มีขนเล็กน้อย แล้วพี่เค้าก็เกี่ยวเบ็ดคับ ตอนนั้นผมเห็นพี่เค้านั้นอ่านหนังสือ (คงเป็นหนังสือโป๊แหละ) สักพักพี่ก็กระตุกแล้วก็นั่งอย่างผ่อนคลาย สักพักพี่ก็ออกไปอาบน้ำ ผมก็รีบออกจากตู้เลยเดี๋ยวพี่หลินจะจับได้เลยไปเข้าห้องน้ำเอาน ้ำออก ปกติผมกับพี่เค้าจะนอนด้วยกันอยู่แล้ว เพราะห้องพี่เค้าไม่มีแอร์เลยมาอาศัยห้องผมนอน ผมก็นอนพลิกไปมาจนมือไปพาดที่ท้องพี่เค้า โห ท้องพี่เค้านุ่มมากเลย เลยเลื่อนขึ้นไปเรื่อยจนถึงนมที่ผมอยากสัมผัส ผมก็จับข้างนอกนะแบบว่าจะนมที่ใส่ในยกทรงเนี่ยให้ความรู้สึกดีม ากเลย คืนต่อมาพี่เค้าไม่ใส่ยกทรงผมได้สัมผัสนมแบบเต็มๆเลย เลยเลื่อนลงมาเล่นข้างล่างมั่ง ผมก็ถอดกางเกงในพี่ออก เห็นเนินแบบเต็มๆตาเลยล่ะ (ห้องผมเปิดไฟแบบสลัวๆ) ผมก็เอามือไปสัมผัสมันนิ่มๆหยุ่นๆ เห็นแล้วทนไม่ได้เลยเอาลิ้นเลยที่แคมอย่างเมามัน พี่เค้าก็ครางออกมาตอนแรกนึกว่าจะตื่นมา แล้วก็มีน้ำออกมา ผมก็จัดการเลียจนหมด ตอนนั้นสากผมแข็งมาก แล้วปวดด้วย ของผมประมาณ 6 นิ้ว ก็เลยเอาไปแหย่ที่ร่องมันรู้สึกดีมากเลยผมเลยเอาเข้าไปครึ่งลำ พี่เค้ารู้สึกตัวคับ พี่เค้าก็ตกใจตามสูตรล่ะคับ สักพักผมก็ดูดนม มั่งจูบปากมั่งพี่เค้าก็อ่อน ผมก็แทงเข้าไปมิดลำเลยตอนชักออกมานะ น้ำหล่อลื่นเคลือบสากผมมันดูแล้วให้อารมณ์มาก ผมก็กระทุ้งจนน้ำแตกในนั้นเลย พอเอาออกมาดูไม่มีเลือดออกมาแสดงว่าพี่เค้าไม่บริสุทธิ์ (มิน่ายอมกันง่ายๆ) ผมก็นอนกอดพี่เค้าจนเช้า วันต่อมาพี่เค้าจีนแดงบุกเลยไม่ได้เอา พี่เค้าอมให้แทน พี่เค้าใข้ลิ้นเก่งมากอมแล้วเลียไม่หยุดเลย หลังจากวันนั้นมากผมก็ไม่ต้องเพิ่งแม่นางทั้ง 5 อีกเลย พี่เค้าอมให้ตลอดเอาด้วยบางครั้ง สัปดาห์ต่อมาพี่เค้าพาไปคอนโดของเพื่อนเค้าเป็นเพื่อนพี่หลิน ชื่อ โบ หน้าตาสวยพอๆกับพี่เลยผมก็นั่งดู ทีวี สักพักพี่ก็เดินออกมาพร้อมกับเพื่อน ทั้งสองเปลือยกาย!!! ผมอึ้งไปพักนึง นม พี่โบเล็กกว่าพี่หลินหน่อยนึง ผมก็รู้พิธีจัดแจงเปลี่ยนเป็นชุดวันเกิด พี่โบบอกว่าอยู๋แค่ม.3 แต่สากอันเท่าเด็ก มหา’ลัย พี่เค้ารีบเข้ามาอมอย่างเมามันพี่เค้าอมเก่งกว่าพี่หลินอีก ผมก็ปล่อยในปากพี่เค้า สักพักผมก็แทงเข้าร่องพี่โบค่อนข้างหลวม ส่วนพี่หลินก็เลียนมให้พี่โบ แล้วเค้าก็พลัดกันเข้าใช้บริการ ทินเซอร์วิส จนเจ้าของเหนื่อยแทบเดินไม่ได้ พี่เค้าเล่าว่าเคยมาเล่นเสียวกับแฟนพี่โบทั้งสามก็เคยทำกันแบบน ี้แหละ พี่หลินเลยเอาผมมาตอบแทนพี่โบ แต่ผมนี่สิกำไรได้ฟันสาวสองคนใน สัปดาห์เดียว เสียน้ำอย่างเดียว
DCondom.com - เว็บบทความเพศศึกษา
กลับไปด้านบน
สนับสนุนโดย

555+ View Drop Down
ไม่เป็นสมาชิก
ไม่เป็นสมาชิก
เครื่องมือ เครื่องมือ   ถูกใจ (0) ถูกใจ(0)   ตอบความเห็นนี้ 555+ ตอบความเห็นนี้  ตอบกระทู้ตอบ Direct Link To This Post ตอบแล้ว: 07-ตค-2009 เวลา 21:58

คนแรกว่าไงเราว่างั้น
nuanna2 View Drop Down
สมาชิกทั่วไป
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 29-สค-2011
ประเทศที่อยู่: 123
เครื่องมือ เครื่องมือ   ถูกใจ (0) ถูกใจ(0)   ตอบความเห็นนี้ nuanna2 ตอบความเห็นนี้  ตอบกระทู้ตอบ Direct Link To This Post ตอบแล้ว: 17-ตค-2011 เวลา 15:24
diizzeve View Drop Down
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 06-กย-2011
ประเทศที่อยู่: thailand
เครื่องมือ เครื่องมือ   ถูกใจ (0) ถูกใจ(0)   ตอบความเห็นนี้ diizzeve ตอบความเห็นนี้  ตอบกระทู้ตอบ Direct Link To This Post ตอบแล้ว: 20-ตค-2011 เวลา 11:40
Seed ได้ใจมากคัฟ
buddycondom View Drop Down
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 24-ตค-2014
ประเทศที่อยู่: Thai
เครื่องมือ เครื่องมือ   ถูกใจ (0) ถูกใจ(0)   ตอบความเห็นนี้ buddycondom ตอบความเห็นนี้  ตอบกระทู้ตอบ Direct Link To This Post ตอบแล้ว: 11-ธค-2014 เวลา 23:22
ได้ใจมากๆครับ
Thanawat View Drop Down

เข้าร่วม: 30-มิย-2017
ประเทศที่อยู่: thai
เครื่องมือ เครื่องมือ   ถูกใจ (0) ถูกใจ(0)   ตอบความเห็นนี้ Thanawat ตอบความเห็นนี้  ตอบกระทู้ตอบ Direct Link To This Post ตอบแล้ว: 03-กค-2017 เวลา 23:49
 ตอบกระทู้ ตอบกระทู้
  Share   

เปลี่ยนหมวด สิทธิของคุณในหน้านี้ View Drop Down

ห้องที่มีคำตอบล่าสุด 
หัวข้อ ตอบข้อความล่าสุด หมวดหมุ่
หาผญ.ช่วยเปิดซิงครับ 18 ชั่วโมง 7 นาที ที่ผ่านมา เวลา 01:30 โดย avatar1z ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
หาหนุ่มใจดี มาเล่นเซ็กส์โฟน 18 ชั่วโมง 16 นาที ที่ผ่านมา เวลา 01:21 โดย avatar1z ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
หาผช.ขี้เงี่ยนนัดเย็ดกัน ขอคนโสดน่ะ😘 เมื่อวานนี้ เวลา 12:47 โดย Anunu ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
ม.ต้นหาแฟน หาพี่สาวครับ ผมอายุ15อวบๆ เมื่อวานนี้ เวลา 01:28 โดย paoza11501 ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
ใครจะเข้ากลุ่มนัดเสียวทิ้งไลน์ไว้ทั้ง ช/ญ เมื่อวานนี้ เวลา 01:19 โดย paoza11501 ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
สมาชิกใหม่คับอยากรู้ที่ผช.ตั้งกระทู้มีได้เล่นกันมั เมื่อวานนี้ เวลา 01:13 โดย paoza11501 ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
ผิดห้อง ลบครับ 19-พย-2017 เวลา 17:04 โดย PKKK ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
ลบครับ 19-พย-2017 เวลา 16:55 โดย PKKK ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
หาชายรุ่นใหญ่ค่ะ 19-พย-2017 เวลา 14:57 โดย pongsawat285 ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
คุยกันได้ทุกเรื่องคับ สาวๆๆ แอดมานะ djnunu99 19-พย-2017 เวลา 09:57 โดย Anunu ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด

หมวดหมุ่อื่นๆที่น่าสนใจ
ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
พูดคุย-ปรึกษา ปํญหาทางเพศ เรื่องบนเตียง หรือประกาศ หาเพื่อน หาแฟน หากิ๊ก แลก Line นัดเย็ด ชุมชนออนไลน์ 18+
ห้อง-เล่าเรื่องเสียว, ประสบการณ์เสียว, เซ็กส์สตอรี่
เรื่องราวสนุกๆ อ่านเรื่องเสียว ประสบการณ์เสียว เรื่องจริง เรื่องแต่ง อ่าน sexstory เรื่องเล่า เรื่องเซ็กส์ ประสบการณ์เสียว มีให้อ่านกันจุใจ
ห้อง-บทความเพศศึกษาและความรัก
ความรู้ด้านเพศศึกษา มากมายมีกันให้อ่านกันทุกเพศทุกวัย อัพเดทเป็นประจำ

18+ รูปโป๊ ภาพโป๊ รูปหี รูปควย รูหี รูปเย็ดกัน xxx sex หลุด หี ควย หลุดนิสิต หลุดโคโยตี้ เย็ดตูด อัดตูด สวิงกิ้ง บ้านๆ แอบถ่าย sex เรื่อง sex คลิป วีดีโอ sex sexy sex สุด ยอด sex บน เตียง เซ็กส์ เรื่องเซ็กส์ แนะนำเรื่องเซ็กส์ เล่าเรื่องเซ็กส์ Sex อ่านเล่า ประสบการณ์ เรื่องเสียว สวิงกิ้ง ดู หนังx หนังโป๊ ออนไลน์ รูปโป๊ ภาพโป๊ ควย เย็ด หี กัน PicPost โป้ โดจินแปลไทย การ์ตูนโป๊ คลิป CamFrog หี, หนังโป๊, เรื่องเสียว, หนังx, รูปโป๊, ภาพโป๊, ควย, โดจิน, การ์ตูนโป๊, คลิปโป๊, รูปโป้, หนังโป้
sponser by : www.realamulet.com | Thai Amulet |