Dcondom.com

เซ็กส์ปลอดภัย เหนือระดับ สำหรับคุณ

ดีคอนด้อม.คอม - เว็บบทความ+ความรู้ด้านเพศศึกษา เพื่อชีวิตรักที่เสียวสนุกแสนสุขสันต์
18+ รูปโป๊ ภาพโป๊ รูปหี รูปควย รูหี รูปเย็ดกัน xxx sex หลุด หี ควย หลุดนิสิต หลุดโคโยตี้ เย็ดตูด อัดตูด สวิงกิ้ง บ้านๆ แอบถ่าย sex เรื่อง sex คลิป วีดีโอ sex sexy sex สุด ยอด sex บน เตียง เซ็กส์ เรื่องเซ็กส์ แนะนำเรื่องเซ็กส์ เล่าเรื่องเซ็กส์ Sex อ่านเล่า ประสบการณ์ เรื่องเสียว สวิงกิ้ง ดู หนังx หนังโป๊ ออนไลน์ รูปโป๊ ภาพโป๊ ควย เย็ด หี กัน PicPost โป้ โดจินแปลไทย การ์ตูนโป๊ คลิป CamFrog หี, หนังโป๊, เรื่องเสียว, หนังx, รูปโป๊, ภาพโป๊, ควย, โดจิน, การ์ตูนโป๊, คลิปโป๊, รูปโป้, หนังโป้

สมัครสมาชิก ดีคอนด้อม.คอม ฟรี! คลิ๊กที่นี่

แฉ ฉิ่งตีไม่ดัง

ตอบกระทู้ ตอบกระทู้
ผู้เขียน
dcondom View Drop Down
Administrator
Administrator
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 01-มค-2006
ประเทศที่อยู่: Thailand
สถานะ: ออฟไลน์
เครื่องมือ เครื่องมือ   ถูกใจ (0) ถูกใจ(0)   ตอบความเห็นนี้ dcondom ตอบความเห็นนี้  ตอบกระทู้ตอบ Direct Link To This Post หัวข้อ: แฉ ฉิ่งตีไม่ดัง
    ตอบแล้ว: 09-กย-2009 เวลา 23:09
หวัดดีค่ะเพื่อนทุกคน เรื่องที่ดาจะเล่าต่อไปนี้ ก็เป็นเรื่องความประทับใจและประสบการณ์เสียวสยิวของดาเอง เริ่มเลยนะคะ ตอนนี้ดาก็อายุจะครบ 17 ปี ในอีกไม่กี่วันนี้แล้ว ครอบครัวของดามีด้วยกัน 5 คน คือพ่อ แม่ พี่สาวคือพี่วิอายุ 19 ดาอายุย่าง 17 น้องนิดอายุ 14 เรื่องที่ดาจะเล่าเป็นเรื่องเสียวสยิวที่ ดารู้สึกตื่นเต้นมากๆ ในตอนแรก แต่กลับทำให้ดา หลงใหลมันเรื่อยมาเชียวค่ะ เรื่องเกิดจากว่าช่วงปิดเทอมใหญ่ที่ผ่านมานี้เอง วันนั้นพ่อกับแม่ไปช่วยงานบ้านญาติต่างจังหวัด ไม่ไกลเท่าไหร่แต่ไม่สะดวก เพราะไป 2-3 วันก็เลยให้พวกเราสามศรีพี่น้องอยู่บ้านกันตามลำพัง พอดีเย็นวันนั้นพี่เจี๊ยบ ซึ่งเป็นเพื่อนของพี่วิแวะมาหากันตามประสาเพื่อนสนิท พี่วิว่าน่าจะชวนพี่เจี๊ยบอยู่ค้างนอนเป็นเพื่อนสักคืน ดูพี่เจี๊ยบยิ้มดีใจ ตอนมื้อค่ำพวกเราเลยช่วยกันทำอาหารกินกัน ปกติเวลานอนก็จะแยกห้องกัน พี่วิจะนอนคนเดียว ส่วนดากับนิดจะนอนด้วยกัน คืนนั้นเราก็ดูทีวีกันสัก 2 ทุ่ม พี่วิก็บอกว่ามีอะไรจะอวด พี่วิหายไปเดี๋ยวเดียวก็อมยิ้มออกมา สิ่งที่พวกเราเห้นก็คือแผ่น vcd หนังโป้ของคุณพ่อที่ซ่อนเอาไว้ ดากับนิดทำหน้างงๆ แต่พี่เจี๊ยบกับพี่วิกับยิ้มให้กันแล้วก็บอกว่า 2 สาวน้อยไปนอนได้แล้ว พี่จะดูหนัง ดาถามว่าทำไมเหรอ ทำไม่ดาดูไม่ได้อ่ะ พี่เจี๊ยบถามว่าแน่ใจนะ แล้วหันมองพี่วิ พี่วิก็บอกว่า ห้ามเอาไปฟ้องนะ จากนั้นก็เริ่มเปิดแผ่น ทุกคนเงียบ ตาจ้องที่ภาพบนจอทีวีไม่กระพริบ พี่วิกับพี่เจี๊ยบซี้ดปากไปเรื่อย แถมนั่งบิดเบียดกันตลอด ส่วนหนูกับนิดก็รู้สึกหนาวร้อนๆ ยังไงชอบกล เพราะนี่เป็นครั้งแรกที่ได้เห็นภาพการร่วมรักกันของชายหญิง จากที่เคยได้ยิน ได้ฟังมาบ้าง เพิ่งได้เห็นก็คราวนี้ พวกเราดูกันจนจบ ต่างคนต่างก็หน้าแดงกันหมด พี่เจี๊ยบเลยบอกว่านี่แยกย้ายกันไปนอน ได้แล้วเด็ก จากนั้นก็เตรียมตัวอาบน้ำกัน ตอนเปลี่ยนชุดจะไปอาบน้ำ ดาเพิ่งสังเกตเห็นคราบใสๆ เลอะที่เป้ากางเกงชั้นใน ไม่รู้ว่ามาได้ไง ตอนอาบน้ำก็ขนลุกสยิวยังไงไม่รู้ กว่าจะนอนกันจริงๆ ก็เกือบๆ 4ทุ่มครึ่ง แล้วดานอนกับนิด ส่วนพี่วินอนกับ พี่เจี๊ยบ พอกำลังจะหลับอยู่แล้วเชียว ก็ได้ยินเสียงใครลุกมาเปิดทีวีที่กลางห้องโถง ที่เรานั่งดูกันเมื่อกี๊อีกนะ แสงจากจอทีวี กระพริบส่องเข้ามาในห้องของดาด้วย แล้วก็ได้ยินเสียงพี่สองคนหัวเราะกันเบาๆ ดาเลยย่องๆ มาที่ประตู แล้วก็ค่อยแง้ม ประตูดูก็เห็นพี่ 2 คนนั่งดูหนังเอ็กซ์กันอยู่ จ้องมองซี้ดซ้าดกันใหญ่ ภาพบนจอที่ดาเห็นกันไม่ต้องพูดถึง ลุยกันใหญ่เลยค่ะ สักพักพี่เจี๊ยบก็ทำท่าขยับเข้ามาหาพี่วิใกล้ๆ แล้วสองคนก็จ้องตากันอย่างหยาดเยิ้ม แล้วก็โผเข้าหากันเลยค่ะ หนูตื่นเต้นมาก เพราะไม่คิดว่าพี่เค้าจะทำแบบนี้ ต่างคนต่างกอดรัดกันหอมแก้ม พี่เจี๊ยบใช้ปากจูบเลียตามซอกคอของพี่สาวหนู พี่สาวหนูก็ ไม่ยอมแพ้ค่ะ สองมือขยำนวดที่หน้าอกของพี่เจี๊ยบ อีกข้างก็ลูบคลำที่เนินสามเหลี่ยม จนพี่เจี๊ยบครางสยิวออกมาหายใจแรง แล้วก็ก้มลงมาไซ้ที่หน้าอกพี่วิสลับกันไปมา แล้วทั้งคู่ก็ช่วยกันถอดเสื้อออก แต่ไม่ถอดกางเกงนอน พี่วิอ้าปากดูดงับหัวนม พี่เจี๊ยบ พี่เจี๊ยบก็แอ่นอกสู้ซี้ดซ้าดดังมากค่ะ หนูว่าสองคนคงไม่สนใจว่าใครจะมาเห็น คงคิดว่าดากับนิดหลับแล้ว ทีแรกดา ก็ว่านิดคงหลับแล้ว แต่มาสะดุ้งตอนนิดมาสะกิดก้นว่าแอบมองอะไรอ่ะ แล้วนิดก็อยากรู้ว่าดาดูอะไร ก็ก้มมาที่ประตูที่หนู แง้มเอาไว้ ก็ตกใจเหมือนกัน หันมามองดาอย่างสงสัย ดาบอกว่าดูต่อดีกว่า ตอนนี้พี่สาว 2 คนเริ่มกู่ไม่กลับแล้วค่ะ เปลือยกายกันบนโซฟาทั้งคู่ พี่วินอนลงแบะขาออกกว้าง พี่เจี๊ยบตามลงมา แล้วไม่น่าเชื่อ พี่เจียบก้มลงมาดูดเลียที่จิ๋มของพี่วิ พี่วิแอ่นก้นขึ้นสู้พร้อมกันสองมือกดหัวพี่เจี๊ยบแน่น ครางออกมาอย่างมีความสุข สักพักพี่วิก็พลิกมาอยู่ข้างบนบ้าง แต่คราวนี้ พี่วิกลับค่อยๆ หย่อนก้นลงมาที่หน้าของพี่เจี๊ยบที่แลบลิ้นกระดกออกมารอรับ แล้วพี่วิก็ทำให้พี่เจี๊ยบ เลียอย่างอร่อยลิ้นเชียว จากที่ดาสังเกต ทั้งคู่ครวญครางได้อารมณ์มาก จนดาสังเกตเห็นนิดที่ก้มมองอยู่ต่ำกว่าดา เริ่มบิดส่ายไปมา แล้วก็มีเสียงซี้ด ลอดไรฟันออกมา นิดใส่ชุดนอนแบบเสื้อตัวใหญ่ตัวเดียวคลุมถึงเข่า นิดก้มมองคุกเข่ามือท้าวพื่น ทำให้เสื้อร่นขึ้นมาเกือบ ถึงก้นงอนงามของสาวน้อย 14 อย่างนิด หนูละสายดามามองที่รูปร่างของนิดแทน รูปร่างสัดส่วนของนิดก็ไม่ได้เล็กกว่าดา ไปสักเท่าไหร่ เพียงแต่สู้ของพี่วิพี่เจี๊ยบไม่ได้เท่านั้น แล้วความคิดของหนูก็แว้บเข้ามา อยากทำแบบพี่ 2 คนบ้าง นิดก็สนใจดู แต่คู่ข้างนอก ดาเลยแอบก้มมองที่ก้นนิด ว้าววว..ก้นนิดสวยมากค่ะ กลมกลึงเอวคอดได้สัดส่วน ผอมกว่าดานิดนึง นิดไม่ได้ใส่ชั้นในเวลานอน ดากับพี่วิเวลานอนก็ไม่ใส่เหมือนกันค่ะ ดาเห็นขนบางๆ ของนิด ร่องหลืบที่อวบอูมพอๆ กันกับดา ดาพยายามถามตัวเองว่าจะทำไงดี อยากทำแบบพี่เค้า แต่ก็กลัวนิดไม่เล่นด้วย แล้วก็เผลอเอามือไปแตะโดนจิ๋มของนิดเข้า มีน้ำลื่นออกมาบ้างแล้วค่ะ นิดสะดุ้งหันหน้ามามองดา
"พี่ดา พี่ดาเคยทำแบบพี่วิมั้ย" ดาก็ส่ายหัว "พี่อยากลองดูจังเลยนิด" "จะดีเหรอพี่ดา" "ไม่รู้สิ คงดีมั้ง ดูพี่เค้าสิ สนุกกันใหญ่เลย" พอนิดหันกลับไปมอง ดาก็เลยกล้าลูบคลำที่เนินของนิดหนักขึ้น ดูนิดจะชอบ "พี่ดาเลียให้หน่อย เอาแบบ พี่เจี๊ยบเลย ดีค่ะดีจังเลย อืออออ" นิดส่ายสะโพก มือดาก็จับที่นมนิดซึ่งไม่นิดเลย หัวนมชูชันดาก็เหมือนกันค่ะ "นิดทำให้พี่ มั่งสิจ๊ะ พี่ก็อยากลองมั่งนะ" "หนูไม่เป็นนะ" "แหมก็เหมือนกันแหละเธอ" แล้วเราก็ไม่สนใจว่าพี่สองคนจะเป็นไงต่อ เรามานอนที่เตียงค่ะ ดาก็ถอดชุดนอนนิดออก ดูนิดอายๆ ทั้งที่เรา 2 คนก็เคยเห็นของกันหมดแล้วเวลาอาบน้ำด้วยกัน แล้วดาก็ถอดบ้างค่ะ นิดเอามือมาลูบที่นมเบาๆ จนดาขนลุกไปหมด มืออีกข้างก็ลวงมาที่จิ๋มดาค่ะ นิดท่าทางจะเรียนรู้ได้เร็ว นิดเป็นฝ่ายรุกดาก่อนค่ะ นิดก้มมาไซ้ที่ต้นคอ ลงมาที่หัวนมทั้งสองข้าง ดาบอกนิดทำนานๆ หน่อยพี่เสียวดี ดาก็เลยจับนม ใช้มือบี้หัวนมนิดไปด้วย มืออีกข้างก็จับที่หอยของนิดค่ะ นิดทั้งดูดทั้งครางดาก็ด้วย แล้วเราก็สลับตัวกันค่ะ ดาเลียให้นิด นิดก็เลียให้ดาเช่นกัน มันเสียวมากเลยค่ะ ก็เพิ่งเข้าใจก็คืนนี้ที่เราได้รู้ว่าตีฉิ่งหรือเลสเบี้ยนเป็นอ ย่างไร เราต่างก็ไม่ยอมแพ้ค่ะ ยิ่งเลียยิ่งดูดก็ยิ่งเสียว ครางแข่งกันทั้งคู่ แล้วความเสียวก็ทวีขึ้นจนต้องเกร็งกระตุก ความเสียวจี๊ดขึ้นสมองล่องลอยเป็นสุข อย่างไม่เคยเป็นมาก่อนค่ะ กระตุกแทบจะพร้อมๆ กันเลย แล้วเราก็เพลียนอนพักกันทั้งคู่ สักพักพอฟื้นก็ก้มหน้ายิ้มๆ ให้กัน ดาถามนิดว่าเป็นไงบ้าง นิดอมยิ้มบอกสนุกดีพี่ดา แบบนี้เหรอตีฉิ่งอ่ะ ดาบอกพี่ก็เพิ่งเคยกะเรานี่แหละจ้ะ แล้วสักพักเราก็แอบ ย่องไปอาบน้ำล้างตัวด้วยกัน ตอนนั้นพี่ 2 คนก็หายเข้าห้องไปแล้วค่ะ ในห้องน้ำฟอกสบู่ถูตัวกันไปถูกันมาก็ได้เรื่องอีกค่ะ เลยเลียกันในห้องน้ำอีกครั้งนึง สนุกไปอีกแบบค่ะเปิดฝักบัวไปด้วย หลังจากนั้นตอนพ่อแม่กลับมาแล้วทุกอย่างก็เป็นปกติค่ะ พี่วิก็นอนคนเดียว ดาก็นอนกับนิด พอหลายวันเข้าดูพี่วิจะกระสับกระส่ายค่ะ คงอยากทำแบบนั้นอีก นิดเลยแซวว่าพี่วิเป็นไร คิดถึงเพื่อนวันนั้นสิท่า พี่วิหน้าแดง ดาบอกดาเห็นนะแล้วก็ยิ้ม คืนนั้นดากำลังนอนกอดก่ายนิดอยู่ พี่วิก็แอบมาเคาะห้อง บอกว่านอนคนเดียวเหงา นอนไม่หลับขอนอนด้วยสิ นิดมองหน้ากับหนูยิ้มค่ะ หนูก็เข้าใจว่าเพราะอะไร ก็เลยนอนกันไป สักพักก็มีมือมาลูบก้นคลำเบาๆ แน่นอนพี่วิ ดาเลยแกล้งนอนนิ่ง พี่วิรุกต่อค่ะ ลูบลึกขึ้นอีก ดาเลยเอื้อมมือไปลูบคลำนิดต่อ แล้วสามสาวก็หมดความอดทนค่ะ เลยกลายเป็นเกมงูกินหาง ต่างคนต่างเลียให้กันสนุกลิ้นเลยค่ะ เรื่องของพวกเราก็มีอยู่ เท่านี้ค่ะ พวกเราสามคนไม่คิดจะมีอะไรจริงกับผู้ชายเลยค่ะ เพราะกลัวหลายๆ อย่าง เวลาต้องการก็ช่วยกันแบบนี้ค่ะ
DCondom.com - เว็บบทความเพศศึกษา
กลับไปด้านบน
สนับสนุนโดย

jrls View Drop Down
สมาชิกทั่วไป

เข้าร่วม: 03-พย-2009
ประเทศที่อยู่: THAILAND
เครื่องมือ เครื่องมือ   ถูกใจ (0) ถูกใจ(0)   ตอบความเห็นนี้ jrls ตอบความเห็นนี้  ตอบกระทู้ตอบ Direct Link To This Post ตอบแล้ว: 03-พย-2009 เวลา 23:54

อย่าตีเลยฉิ่ง  หาไม้มาตีกลองดีกว่า มันกว่ากันเยอะ

decem View Drop Down
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 22-ตค-2010
ประเทศที่อยู่: ไทย
เครื่องมือ เครื่องมือ   ถูกใจ (0) ถูกใจ(0)   ตอบความเห็นนี้ decem ตอบความเห็นนี้  ตอบกระทู้ตอบ Direct Link To This Post ตอบแล้ว: 15-มค-2011 เวลา 17:43

อยากเล่าคับ

เป็นเรื่องเล่าของคนรู้จักกันคับ เรียกว่า มันๆๆดี

เรื่องคือ อาชีพมันคนขับรถรับจ้างทั่วไปคับ... ขับสิบล้อนี่แหละ ด้วยความที่ต้องทำงานแบบนี้ทำให้ขึ้นเหนือลงใต้อยู่เป็นประจำ คนขับรถสิบล้อเวลามันอยากก้อต้องโทรไปหาสาว ๆ ใช่มั๊ยคับ ก้อเล่นเซ็กโฟนกับสาวอยู่พักใหญ่ เริ่มเลยนะ
ผมชื่อ กาย เป็นคนรูปร่างลำสัน ผิวดำแดง ไปเดินห้างเดอะมอลล์ ก้อไปดูรองเท้าเจอสาวห้างก้อเลยคุยสักถามกันด้วยว่าเป็นคนบ้านเดียวกัน พูดจาถูกคอเป็นอย่างยิ่งมันทำให้ผมต้องคอยแวะเวียนมาให้เธอเสมอ
เวลากลับบ้านก้อไม่แน่นอน อีเมียที่บ้านก้อน่าเบื่อๆๆ ตอนเข้าหามันก้อจะนอ ไม่เห็นใจผมเวลามีน้อยมาหาเมียก้ออยากเย็ดเต็มที่อยู่แล้ว แม่งกับเล่นตัว นี่ก้อเลยมาให้น้องสาวคนนี้ เป็นคนบ้านเดียวกันพูดภาษาเดียวกัน พักเดียวเราก้อเข้ากันได้ เธอชื่อ หมิง คับ หลังจากคุยกันไม่นานผมก้อบอกว่าขับรถรับจ้างไม่แน่นอน แต่เป็นรถของตัวเองที่บ้านก้อมีสวนอยู่หลายไร่ และที่สำคัญยังไม่มีเมีย เธอไม่ปฏิเสธผมเลยวันนั้นผมไปรับที่ห้างประมาณ 3ทุ่มครึ่งได้ พาเธอไปส่งที่หอพักในห้องมีแค่เธอคนเดียววันนั้น ด้วยว่าคุยกันถูกคอก้อเลยคุยกันต่อจนดึกและก้อเป็นโอกาสของผม ผมขอเธอเข้าห้องน้ำและอาบน้ำด้วย เพราะ เช้าพรุ่งนี้ต้องไปส่งของที่หาดใหญ่ ด้วยความที่ไม่ได้เอาผ้าขนหนูเข้าไป ผมจึงถอดเสื้อเดินออกมาและใส่กางเกงบ๊อกเซอร์เก่าที่หลวมๆ  เธอมองมาที่ควยผมๆ รู้เลยว่าเธออยาก คราวนี้ขอไปอาบน้ำบ้างแต่ไม่ได้ล๊อดกอน ผมอยากเย็ดอยู่เป็นทุนอยู่แล้ว เห็นเธอเข้าไปอาบน้ำก้อกะขอแอบดู เธอตัวไม่ขาวมากหุ่นดีทีเดียว ผมรอจนเธอออกจากห้องน้ำด้วยผ้าถุง รวบตัวเธอเข้ากอด ไซ้เธอจนตัวเธออ่อนปวกเปียกกระตุกผ้าเธอลงมา ไล้เลียดูดนมแล้วเลียที่หีเธอๆไม่ขัดขืนเลยพร้อมกับประกบปากผมจูบโต้ตอบผมด้วย ผมดูดแตดเธอร้องเสียงหลงตอนนี้ผมอยู่ในสภาพโป๊ ด้วยกันทั้งคุ่ห้องเช่าติดๆ กันปิดไฟมืด มีแต่ห้องของหมิงที่ไฟยังเปิดอยู่ หมิงดูดควยผมๆ ร้องเสียงหลง เธอดูดเก่งมากคับ ออมดูดเลียพวงไข่ผม ซึ่งเมียผมไม่ค่อยทำให้ ผมไม่ไหวแล้วคับ บอกหมิงว่า ขอพี่เย็ดหีหมิงนะ เธอไม่พูดแต่ผมรู้ว่าเธอร่านเต็มที่แล้ว ผมเอาควยขนาดไม่ใหญ่มากแต่ตอนนี้มันขยายเต็มที่ยัดเข้าหีหมิง มันขมิบควยผมตลอดเวลาผมซอยไม่หยุด เพราะไม่ได้คนเย็ดมานานหลายวันแล้ว ปกติหาเย็ดเอาตามปั้มมาขายกันเรื่อย ๆ วันนี้โชคดีได้เย็ดหมิง เย็ดมันมากหมิงร้องไม่หยุด ไม่กลัวว่าใครจะได้ยิน เราเย็ดกันถึง 3 ครั้ง นี่มันปาไปตีสองครึ่งแล้วพรุ่งนี้ผมต้องขับรถทางไกล ผมบอกหมิงว่า พี่ต้องเดินทางไกล
decem View Drop Down
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 22-ตค-2010
ประเทศที่อยู่: ไทย
เครื่องมือ เครื่องมือ   ถูกใจ (0) ถูกใจ(0)   ตอบความเห็นนี้ decem ตอบความเห็นนี้  ตอบกระทู้ตอบ Direct Link To This Post ตอบแล้ว: 22-มค-2011 เวลา 15:24
ต่อคับ

แต่อารมณ์มันพาไป ไม่รู้ว่าแรงจากไหน ตามติดกันอีกครั้ง หนิงลีลาดูดเลียเก่งเหลือเกิน สุดยอดคับ เมียที่ไม่เคยทำให้ จะเย็ดท่าไหน ได้ตลอด ... หลังจากนั้นไม่นานทุกครั้งที่มา กทม. ผมจะแวะอยู่แถวสาย 4 เพื่อรอขึ้นของและจะไปเย็ดเธอทุกครั้ง.. เธอก้อติดใจรสควยผมไม่น้อย เพราะโทรหาเป็นห่วงเป็นใยตลอด ส่วนอีนั่นไม่ต้องพูดถึง พอผมแวะไปหาทีก้อเย็ดเป็นพิธี เพื่อไม่ให้มีพิรุธ คิดว่าตลอดมามันเชื่อผมสนิท เพราะว่าผมไม่มีเงินหรือ ไม่ได้วิ่งขึ้นของ เพราะมัวแต่เย็ดกับหนิง บอกตรงว่า ชอบจริงๆ ขอสำคัญ ตั้งใจพาเธอไปบ้านที่ ตจว. และอยากไปดูบ้านเธอที่ใต้ ว่าเป็นไง ทุกวันนี้เวลาแวะจังหวัดไหน หาหญิงเย็ดได้ตลอด เด๋วนี้ หาที่เย็ดประจำ ไม่ต้องเสียเงินเยอะเหมือนเมื่อก่อน บางทีเมียคนขับสิบล้อด้วยกันนี่แหละ เวลาผัวมันไม่อยู่ก้อ พาไปเย็ดกันในห้องเช่าแถวๆ นั้นแต่ต้องไม่ซ้ำนะคับ ไม่เคยจับได้เลย นี่ผมก้อตั้งใจว่าแบบนี้แหละที่ชอบ เพราะอาชีพมันมันแบบมีที่ไหน ไม่เชื่อลองกับ คนขับสิบล้อสิคับ สนใจ..หาได้แถวสายสี่ มาทุกอาทิตย์ มีประจำ นุ่งสั้นๆ ใส่โป๊ๆ มาถามโน่นถามนี่ ก้มนิดก้มหน่อยรับรองคับ .. ถึงใจแน่นอน... 
พูดแล้วยากอีกแล้ว..
nuanna2 View Drop Down
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 29-สค-2011
ประเทศที่อยู่: 123
เครื่องมือ เครื่องมือ   ถูกใจ (0) ถูกใจ(0)   ตอบความเห็นนี้ nuanna2 ตอบความเห็นนี้  ตอบกระทู้ตอบ Direct Link To This Post ตอบแล้ว: 29-กย-2011 เวลา 16:02
สุดยอดจริงๆๆ

ค่ะ โดนเลย
diizzeve View Drop Down
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 06-กย-2011
ประเทศที่อยู่: thailand
เครื่องมือ เครื่องมือ   ถูกใจ (0) ถูกใจ(0)   ตอบความเห็นนี้ diizzeve ตอบความเห็นนี้  ตอบกระทู้ตอบ Direct Link To This Post ตอบแล้ว: 30-กย-2011 เวลา 15:48
ทำไมจะไม่ดังคะ

ทำไมเค้าดังอ่ะ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก
buddycondom View Drop Down
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 24-ตค-2014
ประเทศที่อยู่: Thai
เครื่องมือ เครื่องมือ   ถูกใจ (0) ถูกใจ(0)   ตอบความเห็นนี้ buddycondom ตอบความเห็นนี้  ตอบกระทู้ตอบ Direct Link To This Post ตอบแล้ว: 11-ธค-2014 เวลา 23:40
น่าสนุกมากๆเลย
Thanawat View Drop Down

เข้าร่วม: 30-มิย-2017
ประเทศที่อยู่: thai
เครื่องมือ เครื่องมือ   ถูกใจ (0) ถูกใจ(0)   ตอบความเห็นนี้ Thanawat ตอบความเห็นนี้  ตอบกระทู้ตอบ Direct Link To This Post ตอบแล้ว: 03-กค-2017 เวลา 23:17
 ตอบกระทู้ ตอบกระทู้
  Share   

เปลี่ยนหมวด สิทธิของคุณในหน้านี้ View Drop Down

ห้องที่มีคำตอบล่าสุด 
หัวข้อ ตอบข้อความล่าสุด หมวดหมุ่
หาสาวโฟนนัดเยสสมุทรปราการ 9 นาที ที่ผ่านมา เวลา 15:29 โดย zdu09300646666 ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
สวัสดีคะ บริการปลดปล่อยอารมณ์.. ผ่านไลน์.. อยู่ที 1 ชั่วโมง 21 นาที ที่ผ่านมา เวลา 14:17 โดย happyphone22 ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
Re: #HOT มาโชยอดขายอันดับ 1 ยาอึด,ยาทน,แข็งตัวได้เ 5 ชั่วโมง 2 นาที ที่ผ่านมา เวลา 10:36 โดย machojinglenoill ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
Re: #HOT มาโชยอดขายอันดับ 1 ยาอึด,ยาทน,แข็งตัวได้เ 5 ชั่วโมง 4 นาที ที่ผ่านมา เวลา 10:34 โดย machojinglenoill ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
หาสาวคุยเสียวแถวเซ็นทรัลพระราม2 19 ชั่วโมง 34 นาที ที่ผ่านมา เวลา 20:04 โดย Chaichana ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
หาคนคุยเสียว คุยกันยาวๆค่ะ 20 ชั่วโมง 37 นาที ที่ผ่านมา เวลา 19:01 โดย Ban ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
หาผู้ชายเซ็กโฟนผ่านไลน์ค่ะ เมื่อวานนี้ เวลา 12:58 โดย Parkerrelex ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
หาสาวมั่นใจคุยเสียว เมื่อวานนี้ เวลา 08:50 โดย guitarwalden ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
หาคนที่อยากทำกับเด็ก17เราชาย 19-กย-2017 เวลา 20:41 โดย rewshak ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
หาเพื่อนสาวคุยกันยาวๆ 18-กย-2017 เวลา 20:21 โดย Mikeyy12 ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด

หมวดหมุ่อื่นๆที่น่าสนใจ
ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
พูดคุย-ปรึกษา ปํญหาทางเพศ เรื่องบนเตียง หรือประกาศ หาเพื่อน หาแฟน หากิ๊ก แลก Line นัดเย็ด ชุมชนออนไลน์ 18+
ห้อง-เล่าเรื่องเสียว, ประสบการณ์เสียว, เซ็กส์สตอรี่
เรื่องราวสนุกๆ อ่านเรื่องเสียว ประสบการณ์เสียว เรื่องจริง เรื่องแต่ง อ่าน sexstory เรื่องเล่า เรื่องเซ็กส์ ประสบการณ์เสียว มีให้อ่านกันจุใจ
ห้อง-บทความเพศศึกษาและความรัก
ความรู้ด้านเพศศึกษา มากมายมีกันให้อ่านกันทุกเพศทุกวัย อัพเดทเป็นประจำ

18+ รูปโป๊ ภาพโป๊ รูปหี รูปควย รูหี รูปเย็ดกัน xxx sex หลุด หี ควย หลุดนิสิต หลุดโคโยตี้ เย็ดตูด อัดตูด สวิงกิ้ง บ้านๆ แอบถ่าย sex เรื่อง sex คลิป วีดีโอ sex sexy sex สุด ยอด sex บน เตียง เซ็กส์ เรื่องเซ็กส์ แนะนำเรื่องเซ็กส์ เล่าเรื่องเซ็กส์ Sex อ่านเล่า ประสบการณ์ เรื่องเสียว สวิงกิ้ง ดู หนังx หนังโป๊ ออนไลน์ รูปโป๊ ภาพโป๊ ควย เย็ด หี กัน PicPost โป้ โดจินแปลไทย การ์ตูนโป๊ คลิป CamFrog หี, หนังโป๊, เรื่องเสียว, หนังx, รูปโป๊, ภาพโป๊, ควย, โดจิน, การ์ตูนโป๊, คลิปโป๊, รูปโป้, หนังโป้
sponser by : www.realamulet.com | Thai Amulet |