Dcondom.com

เซ็กส์ปลอดภัย เหนือระดับ สำหรับคุณ

ดีคอนด้อม.คอม - เว็บบทความ+ความรู้ด้านเพศศึกษา เพื่อชีวิตรักที่เสียวสนุกแสนสุขสันต์
18+ รูปโป๊ ภาพโป๊ รูปหี รูปควย รูหี รูปเย็ดกัน xxx sex หลุด หี ควย หลุดนิสิต หลุดโคโยตี้ เย็ดตูด อัดตูด สวิงกิ้ง บ้านๆ แอบถ่าย sex เรื่อง sex คลิป วีดีโอ sex sexy sex สุด ยอด sex บน เตียง เซ็กส์ เรื่องเซ็กส์ แนะนำเรื่องเซ็กส์ เล่าเรื่องเซ็กส์ Sex อ่านเล่า ประสบการณ์ เรื่องเสียว สวิงกิ้ง ดู หนังx หนังโป๊ ออนไลน์ รูปโป๊ ภาพโป๊ ควย เย็ด หี กัน PicPost โป้ โดจินแปลไทย การ์ตูนโป๊ คลิป CamFrog หี, หนังโป๊, เรื่องเสียว, หนังx, รูปโป๊, ภาพโป๊, ควย, โดจิน, การ์ตูนโป๊, คลิปโป๊, รูปโป้, หนังโป้

สมัครสมาชิก ดีคอนด้อม.คอม ฟรี! คลิ๊กที่นี่

ผมหนุ่มกระจอกกับ เธอเด้กอ่อนนุชอินเตอร์

ตอบกระทู้ ตอบกระทู้
ผู้เขียน
dcondom View Drop Down
Administrator
Administrator
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 01-มค-2006
ประเทศที่อยู่: Thailand
สถานะ: ออฟไลน์
เครื่องมือ เครื่องมือ   ถูกใจ (0) ถูกใจ(0)   ตอบความเห็นนี้ dcondom ตอบความเห็นนี้  ตอบกระทู้ตอบ Direct Link To This Post หัวข้อ: ผมหนุ่มกระจอกกับ เธอเด้กอ่อนนุชอินเตอร์
    ตอบแล้ว: 09-กย-2009 เวลา 23:09

คือ เรื่องมันผ่านมาประมาณ 3ปีมาแล้วน่ะครับ ตอนนี้ผมอยู่ปี 2 ล่ะเรื่องมันเกิดประมาณผมอยู่ ม 6 ผมคบกับผู้หญิงอยู่คนหนึ่ง เธอชื่อพลอย ผมรู้จักกับผู้หญิงคนนี้ได้ยังไงน่ะเหอร ตอนนั้นผมยังเล่น Chat ทัวไปอยู่ผมไปเจอเธอจากรูปของเมลเพื่อนคนนึง ในรูปนั้นเธอมีก้อมป่อง ผิวเนียบขาว รูปร่างอวบๆ ผมก็ทักเอะ ใครอ่ะ เพื่อนก็บอกว่า เค้าส่งมาให้อยากรู้จักไหมล่ะ ผมก็บอกว่าอยาก เพ่อนก้เลยให้เมลมา ผมก็เลยเมลหาเธอตั้งแต่นั้น มา จนผมเล่นMSN ผมก็เริ่มคุยกับเธอ มาเรื่อยๆ จนรู้ว่าเธอมีแฟนแล้ว แต่ผมก็ คุย กับเธอมาตลอด จนผมอยู่ ม 5 เธออยู่ม 4 ในระหว่งานี้เราก็เป้นแค่เพื่อนกัน แต่ผมก้ไปกับเธอบ่อยๆ เวลาเธอไปดูหนังเธอก็ชวนผมไปเป็นเพื่อน จนเธอเลิกกับแฟน เรา สอง คนก็ยังทำแบบนี้อยู่ จนผมพูดว่า พลอย เรา รักพลอย คบกับเราได้ไหม ให้โอกาสเราได้ไหม พลอย ก้ทำท่าคิด ซักพักก็ตอบตกลงเราก็คบกันมาเหมือนกับคนอื่นๆ ทัวๆ ไป ก็ดูหนังกันบ้าง กอด เอวจับมือ ธรรดา แต่ผมไม่มีโอกาสได้ล่วงเกินเธอไปมากกว่านี้เลย เพราะว่าบ้านเธออยู่อ่อนนุช แต่บ้านผมอยู่สะพานใหม่ มันไกลกันมากเราคบกันมา จนผมอยู่ ม 6 เธออยู่ม 5 เราคบกันมาเรื่อยๆ จนมีอยู่วันนึง ผมบอกกับเธอว่า ไปเทียวบ้านเราบ้างไหม เธอก็ถามว่าไปทำไมอ่ะ ผมก็บอกว่าไม่รู้ดิอยากไปไหมล่ะ เธอก็พูดว่าบ้านเธออยู่ไกลไม่ใช่เหอร ไม่ไกลเท่าไรเหอก ผมบอกเธอไปแบบนั้น จนนัดวันกันว่าจะไปวัน พุธ วันที่เธอเรียน เลิก บ่าย 2 .............. ต่อน่ะ พอถึงวันนัด เธอก็มา ปกติเวลาไปไหนด้วยกัน เธอจะเป็นคนออกตังเสมอ >< พอถึงวัน นัด ผมก็ไปรับเธอ เธอแต่งชุดนักเรียน ชุดนักเรียน ของเธอเป็นเสื้อเชิด แขนสั้น มีกระเป๋าตรงหน้าอก สีขาว กระโปรง แดงลายสก๊อด สั้นมาจนเห็นขา อ่อน แต่ไม่สั้นมาก รูปร่างเธอ เพียว แต่ไม่สู่ง เธอค่อยข้างอวบ อึ๋ม จากความรู้สึกผมน่ะ แต่ขาเธอใหญ่ไปนิด ok ผมก้รับเธอจากสถานนี่รถไฟฟ้า BTS สยาม ลงมานั่งรถตู้ไปสะพานใหม่ นั่งรถ ระยะเวลานึง เธอก้เบื่อผมก้ถามว่าเบื่อเหอร เธอก็บอกว่าอืม ไกลอ่ะ นั่งรถเบื่อเลย กว่าจะถึงบ้านผมก็ เวลาป้าเข้าไปแล้ว เกือบๆ 5โมง บ้านผมเป็นคอนโดห้องสูด ผมพักอยู่กับแม่ ผม แต่พอดีแม่ผมไม่อยู่ ผมก็พาเค้าขึนไปบนห้อง ไปนั่งบนเตียงผม เธอก็ทำหน้าไม่พอใจ ผมก้ถามว่าเป็นอะไรอ่ะ เธอก็บอกว่าเปล่า ผมก็รู้ว่าเธอไม่ชอบ ผมก็ กะจะแค่ให้เธอมาเทียวบ้านผมเฉยๆ เพราะผมสัญญาเอาไว้ว่าจะไม่ทำอะไรเธอ แต่ อ่ะน่ะ คุณผู้ชาย คงจะรู้กัน ดี หุ่นรุปร่างขนาดนี้ แต่งตังแบบนี้ กลิ่มตัวเธอหอมๆ แบบนี้ เป็นคุณจะหยุดใจได้ไหม ? ผมก็เริ่มกอดเธอแต่ก้กอดตามปกติ แบบทุกทีเธอก็คงไม่สนใจอะไร จนผมเริ่ม เขาไปจูบเธอ (เราจูบกันบ่อยในโรงหนังเป็นเด็กอะน่ะ ) ผมจูบเธอไป เรื่อยๆ ปกติมือผมไม่เคย ขยับน่ะ แต่วันนัน้มือผมขยับ ไปแถวหน้าอกเธอ มือผมเริ่มปลดกระดุกเธอทีละเม็ดออกเธอก็ไม่มีทีท่าว่าจะขัดขีน จนผมเกือบจะปลดกระดุมเธอออกหมดแล้วเธอก้ผลักผมออกแล้วบอกว่าไม่ น่ะ ผมก็บอกว่าเป็นอะไร แล้วผมก็เข้าไปปลอบเธอ แล้วก็ทำเหมือนเดิมอีก ^^ เธอก้ผลักผมเป็นครั้งที่ 2 ที่นี่ผมถามเธอถ้าไม่เต็มใจบอกเราดีดีได้น่ะพลอย เราจะไม่ทำเลย เพราะเราให้สัญญาเอาไว้แล้ว้ถาไม่เต้มใจจะไม่ทำ พลอยก็เงียบ ผมก็ทำแบบเดิมอีก ทีนี้เธอค่อยๆนอนลงไปและไม่ขัดขืนผมอีก ผมก็ได้ใจถอดกระดุมเธอออกหมด แล้ว
ทีนี้ ก็เอื้อมมือไปปลด ยกทรง ยกทรงเธอเป็นแบบ ปลดข้างหน้านึกภาพออกไหม ผมก็ปลดออก โห หัวนมเธอสีชมพูมาก หน้าอกอวบอึ๋มของเธอทำให้ผมอดใจไม่อยู่เลย ผมค่อยๆ อม หัวนมเธอเข้าไป แล้วค่อยๆเลีย เธอ ส่งเสียงครางออกมาเล็กน้อย โอ๊ย อา ไม่ น่ะ ผมทำอยู่ซักครูนึงเปลียนไปเรื่อย ซ้ายที ขวาที มือก็ขยัมข้างทีไม่ได้ดูด พอซักพักมือผมข้างนึงก้เริ่ม ลูบต่ำลง.. ไปจับที่ขาเธอแล้วค่อยๆ สูงขึน เลยกระโปรงเข้าไป ถอด กางเกงในเธอ เธอก็ไม่ขัดขีน แถมยัง ยก ท่อนล่างขึนเพื่อให้ผมถอดกางเกงในเธอได้ง่าย อีกด้วยผมก็ถอดกางเกงในเธออกมา จากไหน ผมก็ถอดของผมออกเอา ของผมออกมา เตียงที่บ้านผม ค่อยข้างสูงน่ะครับ ประมาณว่า สูงว่าโต๊ะเรียน พอเข้าใจไหมครับ ผมเอาของผมถูกับของเทอ จนเทอ ส่งเสียงครางออกมาไม่หยุด สักพักผมก้หยุดเอาของผมถูกแต่เอานิ้วใส่เข้าไปข้างในแทน เธอ ร้องออกมา โอ๊ย อา ผมก็ไม่สน แทงเข้าไปเรื่อย น้ำของเทอไหลออกมาเรื่อยๆ ..ระหว่างนั้นผมก็ ดูด หัวนมเธอไปด้วย พอซักพักผมก็ทนไม่ไหว ยกขาเธอขึนมาพอยกขามากระโปรงเธอก็ร่น ลงไป เป็นกระโปรงแบบบานๆ ลายสก๊อตอะคับ ผมดึงเธอเขามาใกล้ๆ ผมก็จับของผมถู กับของเธอ จน ค่อยๆ เสียบเข้า เข้าไปได้แค่ครึงนิ้วเท่านันและ เธอร้องออกมาดังมา โอ๊ย เจ็บ เอาออกเหอะ เจ็บ โอ๊ย ดังมากๆๆ ขอบอก ดังมากจริงๆ ครับ ดังจนผมต้อง เปิดวิทยุ ปิดเสียงเธอ ถึงเธอจะร้องขนาดนันแต่ผมก็ทำแต่ ผมก็เรื่มเสียบเข้าไปอีก ให้ลึกเข้าไป
จนสุด เธอก็ ร้อง ดังมาก แล้วเธอก็ค่อยๆ หยุดร้อง ผมบอกว่า ค่อยๆ น่ะเธอก็ตอบ อือ ผมก็เริ่มขยับเอวเบาๆ ค่อยๆ เสียบเข้าออกๆ ทีนี้เธอค่อยๆ ร้องครับ ไม่ร้องดังแบบทีแรก ผม ทำเบาๆอยู่ซักพักจนผมคิดว่าไม่ไหวแล้ว ถ้าเบากว่านี้ ได้มีหวังขาดใจตายแน่ ผมก็เริ่มแรงขึน แรงขึน จนกระแทกแรงในที่สุดเธอก็ ส่งเสียงร้องไม่ขาดสาย และก็ร้องดังมาก ตอนผมกระแทกแรงๆ เธอบอกว่าเบาหน่อย เจ็บ โอ๊ย ผมสังเกตเห็นของเธอมีสีแดงๆนิดหน่อย ผมรู้เลยว่าครังแรกแน่ ผมทำต่อไปเรื่อยๆ จนมันหลุด เธอก็ทรุด จากเตียงผม ลงไปนั่ง ข้างๆ เตียง ผมบอกให้เธออ้าก ปากสิ เธอก็อ้า ผมเอาของผมใส่เข้าไปในปากเธอ แต่เธอหันซ้ายหันขวา ผมก็เลยเอาออก แล้วดึงให้เธอ ยืน หันหลังมา แล้วเอาตัวพาดเตียง เธอก้ทำตาม แต่ดูเหมือนเธอจะหมดแรง ผมก้บอกให้เธอโก่งๆหน่อยเธอก็ทำตาม ทำเปิดกระโปรงเธอขึนอีกครั้งแล้ว ค่อยๆ จับสะโพกเธอ มาใกล้ๆ ผมเสียบอีกครั้งเธอร้องอีก เหมือนเดิม ผม ก้ทำไปเรื่อยๆ ทำผมเสร็ด ......... เธอก็นั่งหมดแรงอยู่ตรงนั้น ขญะนัน้เวลาปาไป เกือบ 1ทุ่มแล้ว ผมก็บอกว่าเอ็ยจะ ทุ่มแล้วกลับบ้านเหอะ ผมก็ติดกระดุมให้เธอ แล้วพาเธอ ขึนรถแท๊กซี่กลับบ้าน ระหว่างทางเธอก็ไม่พูดอะไร.......... มีต่อครับมีค่อ กับผู้หญิงคนนี้หลายครั้งครับ

แหะๆ

DCondom.com - เว็บบทความเพศศึกษา
กลับไปด้านบน
สนับสนุนโดย

monaliza043 View Drop Down
สมาชิกทั่วไป
สมาชิกทั่วไป
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 25-มิย-2017
ประเทศที่อยู่: Thailand
สถานะ: ออฟไลน์
เครื่องมือ เครื่องมือ   ถูกใจ (0) ถูกใจ(0)   ตอบความเห็นนี้ monaliza043 ตอบความเห็นนี้  ตอบกระทู้ตอบ Direct Link To This Post ตอบแล้ว: 23-สค-2017 เวลา 12:36
https://www.lnwballsod.com
https://www.88movie-hd.com
 ตอบกระทู้ ตอบกระทู้
  Share   

เปลี่ยนหมวด สิทธิของคุณในหน้านี้ View Drop Down

ห้องที่มีคำตอบล่าสุด 
หัวข้อ ตอบข้อความล่าสุด หมวดหมุ่
สวัสดีคะ บริการปลดปล่อยอารมณ์.. ผ่านไลน์.. อยู่ที 5 ชั่วโมง 29 นาที ที่ผ่านมา เวลา 11:11 โดย happyphone22 ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
Re: #HOT มาโชยอดขายอันดับ 1 ยาอึด,ยาทน,แข็งตัวได้เ 6 ชั่วโมง 56 นาที ที่ผ่านมา เวลา 09:44 โดย machojinglenoill ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
เงี่ยนจัง...หาคนโฟน 12 ชั่วโมง 50 นาที ที่ผ่านมา เวลา 03:50 โดย Besttnt ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
แม่บ้าน สาวทำงาน นักศึกษาเรียนโฟนเสียวสุภาพไม่หยาบ 12 ชั่วโมง 58 นาที ที่ผ่านมา เวลา 03:42 โดย beer ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
หาผู้ชายเซ็กโฟนผ่านไลน์ค่ะ 13 ชั่วโมง 8 นาที ที่ผ่านมา เวลา 03:32 โดย beer ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
แม่บ้าน สาวๆ เหงาๆ ลอง โฟนเสียวกันไหม ไม่หยาบ 23-กย-2017 เวลา 14:07 โดย true4140 ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
หาหนุ่มๆโฟนกัน 23-กย-2017 เวลา 00:13 โดย Maya ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
หาคนคุยเสียว คุยกันยาวๆค่ะ 22-กย-2017 เวลา 20:15 โดย wonder_1456 ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
Re: #HOT มาโชยอดขายอันดับ 1 ยาอึด,ยาทน,แข็งตัวได้เ 22-กย-2017 เวลา 19:52 โดย machojinglenoill ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
หาคนคบคับชอบเซ็กแบบเดียวกัน กทม นครปฐม ไกล้เคียง 22-กย-2017 เวลา 08:19 โดย spataa ดูข้อความ ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด

หมวดหมุ่อื่นๆที่น่าสนใจ
ห้อง-18+ คุยเรื่องเสียว, หาเพื่อน, หาแฟน, นัดเย็ด
พูดคุย-ปรึกษา ปํญหาทางเพศ เรื่องบนเตียง หรือประกาศ หาเพื่อน หาแฟน หากิ๊ก แลก Line นัดเย็ด ชุมชนออนไลน์ 18+
ห้อง-เล่าเรื่องเสียว, ประสบการณ์เสียว, เซ็กส์สตอรี่
เรื่องราวสนุกๆ อ่านเรื่องเสียว ประสบการณ์เสียว เรื่องจริง เรื่องแต่ง อ่าน sexstory เรื่องเล่า เรื่องเซ็กส์ ประสบการณ์เสียว มีให้อ่านกันจุใจ
ห้อง-บทความเพศศึกษาและความรัก
ความรู้ด้านเพศศึกษา มากมายมีกันให้อ่านกันทุกเพศทุกวัย อัพเดทเป็นประจำ

18+ รูปโป๊ ภาพโป๊ รูปหี รูปควย รูหี รูปเย็ดกัน xxx sex หลุด หี ควย หลุดนิสิต หลุดโคโยตี้ เย็ดตูด อัดตูด สวิงกิ้ง บ้านๆ แอบถ่าย sex เรื่อง sex คลิป วีดีโอ sex sexy sex สุด ยอด sex บน เตียง เซ็กส์ เรื่องเซ็กส์ แนะนำเรื่องเซ็กส์ เล่าเรื่องเซ็กส์ Sex อ่านเล่า ประสบการณ์ เรื่องเสียว สวิงกิ้ง ดู หนังx หนังโป๊ ออนไลน์ รูปโป๊ ภาพโป๊ ควย เย็ด หี กัน PicPost โป้ โดจินแปลไทย การ์ตูนโป๊ คลิป CamFrog หี, หนังโป๊, เรื่องเสียว, หนังx, รูปโป๊, ภาพโป๊, ควย, โดจิน, การ์ตูนโป๊, คลิปโป๊, รูปโป้, หนังโป้
sponser by : www.realamulet.com | Thai Amulet |