Dcondom.com

เซ็กส์ปลอดภัย เหนือระดับ สำหรับคุณ

ดีคอนด้อม.คอม - เว็บบทความ+ความรู้ด้านเพศศึกษา เพื่อชีวิตรักที่เสียวสนุกแสนสุขสันต์
18+ รูปโป๊ ภาพโป๊ รูปหี รูปควย รูหี รูปเย็ดกัน xxx sex หลุด หี ควย หลุดนิสิต หลุดโคโยตี้ เย็ดตูด อัดตูด สวิงกิ้ง บ้านๆ แอบถ่าย sex เรื่อง sex คลิป วีดีโอ sex sexy sex สุด ยอด sex บน เตียง เซ็กส์ เรื่องเซ็กส์ แนะนำเรื่องเซ็กส์ เล่าเรื่องเซ็กส์ Sex อ่านเล่า ประสบการณ์ เรื่องเสียว สวิงกิ้ง ดู หนังx หนังโป๊ ออนไลน์ รูปโป๊ ภาพโป๊ ควย เย็ด หี กัน PicPost โป้ โดจินแปลไทย การ์ตูนโป๊ คลิป CamFrog หี, หนังโป๊, เรื่องเสียว, หนังx, รูปโป๊, ภาพโป๊, ควย, โดจิน, การ์ตูนโป๊, คลิปโป๊, รูปโป้, หนังโป้

สมัครสมาชิก ดีคอนด้อม.คอม ฟรี! คลิ๊กที่นี่

เรื่องเล่าก่อนนอน

ตอบกระทู้ ตอบกระทู้
ผู้เขียน
dcondom View Drop Down
Administrator
Administrator
สัญลักษณ์

เข้าร่วม: 01 มกราคม 2006
ประเทศที่อยู่: Thailand
สถานะ: ออฟไลน์
คำตอบ: 75
เครื่องมือ เครื่องมือ   ตอบความเห็นนี้ dcondom ตอบความเห็นนี้   Direct Link To This Post หัวข้อ: เรื่องเล่าก่อนนอน
    ตอบแล้ว: 09 กันยายน 2009 เวลา 23:09

ความต้องการของวัยรุ่นวัยเรียนในรั้ววิทยาลัยประจํ าจังหวัดของผม ก็คงหนีไม่พ้นการทํ าตัวเองให้เข้ายุคเข้าสมัย ข้าว

ของเครื่องใช้ถึงจะไม่เข้าขั้นอัปเดท แต่ต้องไม่เชยเด็ดขาด แถมชอบสะสมแสตมป์ไทยยังไม่ใช้ด้วย เมื่อฐานะทางบ้าน ไม่ดีก็

ต้องดิ้นรนหารายได้พิเศษเอง ปีการศึกษานี้ผมโชคดีที่ได้เรียนภาคเช้า ทํ าให้มีเวลาว่างประมาณ 2-3 ชั่วโมงก่อนพระ อาทิตย์

ตกดิน ผมเลือกที่จะหารายได้โดยการเก็บลูกกอล์ฟให้กับพัทเตอร์ทั้งหลาย& lt;/FONT> เพราะไม่ต้องใช้เงิน ถึงจะเป็นหน้าฝน ก็ไม่เป็นไร ฟ้า

ฝนบ้านเราก็ตกไม่เป็นเวลํ่ าเวลาอยู่แล้ว หลังเลิกเรียนผมควบเสือหมอบคู่ใจ (จักรยานแข่ง) ไปสนามกอล์ฟ ที่ตั้งอยู่กลางเมือง

ทันที นั่งหันซ้ายหันขวาอยู่นานเพื่อหาลู่ทางเป็นเด็กเก็บลูกกอล์ฟหน้ าใหม่ให้ได้ ส่วนใหญ่จะมีแต่คนวาง ท่าเก๊กๆ ดูดี แต่ไม่รู้จะ

ยอมคุยกับเราหรือเปล่า ผุดลุกผุดนั่งจนตะวันตกดิน ก็เห็นสาวหน้าตายิ้มง่ายเดินออกมาจากสโมสร จึงตัดสินใจเข้าไปถามลู่

ทางเป็นเด็กกอล์ฟ ถามได้ถูกคนเลยครับ เธอเป็นแคทดี้ที่สนามนี้ เธออัธยาศัยดี ยิ้มแย้มแจ่มใส เต็มใจอธิบายทุกขั้นตอน หุ่น

ของเธอดูสมส่วนไม่สูงมาก ผมซอยเคลียไหล่ หน้าตาสวยปานกลาง จะสะดุดตาตรงที่ดวงตา เวลาเธอยิ้มสดใสมาก เจอสาวใจ

ดีแบบนี้ผมก็กลายเป็นคนเข้าใจยากขึ้นมาทันที ทั้งๆ ที่ไม่เคยเป็นคนเจ้าเล่ห์มาก่อน ก่อนแยก กันกลับบ้าน ผมขอให้เธอช่วย

สอน การเป็นเด็กเก็บลูกกอล์ฟให้สักวันสองวันก่อนทํ างานจริง เธอก็เต็มใจแต่ต้องเป็นอาทิตย์ หน้า ให้ผมมาเรียนรู้เองไปก่อน

เพราะเธอจะช่วยแม่ตัดเสื้อกีฬานักเรียน เหมามาได้อาทิตย์นั้นทั้งอาทิตย์ ผมไปศึกษา การเก็บกอล์ฟแค่วันแรกวันเดียว นอก

นั้นก็ควบเสือหมอบคู่ใจไปผูกมิตรกับเธอที่บ้านแทบทุกวัน& lt;/FONT> ซึ่งเธอก็ยินดีต้อนรับตามนิสัย พวกเราชาวเหนือ เธอน่าจะแก่กว่าผม

2-3 ปี เพราะเธอเพิ่งจบม.6 และไม่เรียนต่อ ส่วนผมกํ าลังเรียนปวช.2 ถึงรู้อย่างนั้น ผมก็เรียกเธอว่าญาเฉยๆ เพราะตอนนี้ เรา

สนิทกันมาก วันเสาร์ผมเจอญาที่สนามกอล์ฟตอนบ่ายสอง วันนี้ญาว่างเพราะ เจ้านายไม่มาตีกอล์ฟ แดดก็ไม่ร้อนมาก ญา

อาสาพาผมเดินดูบรรยากาศการเป็นแคทดี้ทั่วสนาม แต่เราไม่ได้เดินตามก๊วนใด ก๊วนหนึ่ง เพราะจะใช้เวลานานเกินไป ญาพา

เดินตามทางเดินลัดไปดูก๊วนนั้นทีก๊วนนี้ที ตอนนี้ไม่มีแดดเพราะเมฆหนามากขึ้น ฝนเริ่มตกลงมาปรอยๆ จนตกหนัก นักกอล์ฟ

ทั้งหลายรีบกลับเข้าสโมสร ผมกับญาอยู่ระหว่างเดินลัดไปดูก๊วนอื่น ทํ าให้เรา เดินตามลํ าพัง ญาทํ าท่าจะรีบเดินไปหลบฝนใต้

ต้นไม้แต่ผมดึงมือไว้ บอกญาว่าอันตรายถ้าเกิดฟ้าผ่า เราจะต้องทํ าตัวให้ ตํ่ าที่สุดจึงจะปลอดภัย ผมอธิบายทั้งๆ ที่ไม่ได้ยิน

เสียงฟ้าร้องซักแอะเดียวตั้งแต่ฝนเทลงมา< FONT face="Times New Roman" size=4> ผมพาญาเดินไปนอนหลบใน หลุมทราย ซึ่งตอนนี้ทรายชุ่มนํ้ ามากแล้ว ญานอนซบ

หน้าที่ไหล่ผมเพราะฝนตกหนักเม็ดฝนใหญ่มาก ผมถือโอกาสเลื่อนแขนที่ญานอนทับโอบรั้งตัวญาให้เบียดกันมากขึ้น& lt;/FONT> แน่นอน

ตอนนี้ผมพอจะเดาได้แล้วว่า หน้าอก หน้าใจญาที่แนบแน่นกับสีข้างผมมีขนาดเท่าไร และผมก็พอจะรู้สึกได้ว่าญาเองก็ช่วย

ขยับร่างกายของเธอ ให้แนบแน่นด้วย เช่นกัน ผมนอนกอดญาอยู่นานจนลมสงบ แต่สายฝนยังโปรยปรายไม่หยุด ผมใช้ข้อศอก

แขนด้านที่ญานอนทับดันตัวเองขึ้น ญาเงยหน้าขึ้นถามว่าปวดแขนเหรอ ฝนยังตกอยู่เลย ญาเจ็บหน้า ผมจึงพลิกเอาตัวท่อนบน

ทับตัวญาเบาๆ หน้าผมตรงกับ หน้าญาบังฝนให้ โดยสัญชาตญาณผมก้มหน้าเอาริมฝีปากสัมผัสมุมปากญาอย่างนุ่นนวล& lt;/P>

ค่อยๆ เลื่อนไปมาจนสัมผัสเต็ม ริมฝีปาก นํ้ าฝนที่ไหลผ่านใบหน้าผมไปหล่อเลี้ยงบริเวณริมฝีปากของเรา& lt;/FONT> ทํ าให้รู้สึกนุ่มนวล ชุ่ม

ชื่น จนผมและญาเผยอปาก แลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม เราอยู่ท่ามกลางสายฝนที่ไม่หนักมากแต่ไม่มีทีท่าจะหยุด ผมมองรอบตัว

ภาพที่เห็นเป็นพื้นสนามกว้าง มองไกลได้ไม่เกิน 100 เมตร นอกนั้นจะเป็นสายฝนสีขาวทึบไปหมด ทํ าให้มั่นใจว่าคนที่หลบฝน

ตามจุดต่างๆ รอบสนาม กอล์ฟกลางตัวเมืองแห่งนี้ จะไม่เห็นผมกับญาแน่นอน ผมเริ่มใช้ปากซุกไซ้ทั่วใบหน้า หู คอของญา มือ

ของผมลูบคลํ หน้าอกและปลดปล่อยสองเต้าคู่งามที่มีขนาดเต็มตึงๆ กํ ามือยอดสีนํ้ าตาลอ่อนออกมาท้าทายสายฝน ญามีผิว

พรรณนวลเนียน เหมือนสาวเหนือทั่วไป ถึงแม้ว่าผิวภายนอกจะคลํ้ าไปนิด เพราะเป็นแคทดี้ แต่ผิวภายในร่มผ้าของเธอขาวผ่อง

พองาม ผมไม่ ปล่อยให้สายฝนแทะโลมสองเต้านานกว่านี้อีกแล้ว หน้าผมซุกไซ้สองเต้าหนักบ้างเบาบ้าง จนญาจับหัวผนแน่น

ผมคงทํ าให้ ญารู้สึกเคลิบเคลิ้มจนลืมความเจ็บ จากสายฝนที่กระทบผิวหน้าเธอตลอดเวลา ผมใช้เวลาสั้นๆ จัดการปลดเปลื้อง

ตัวเองจน เปลือยท้าทายสายฝน น้องชายผมแข็งอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน ไม่ว่าจะเป็นตอนเห็นผู้หญิงนั่งโป๊ ว่าว หรือมีเซ็กซ์

กับ ผู้หญิงคนแรกเมื่อไม่กี่เดือนมานี้ มีความรู้สึกว่าเนื้อหุ้มน้องชายตึงจนแทบปริ< FONT face="Times New Roman" size=4> ผมเริ่มถอดส่วนล่างของญาด้วยความระมัด

ระวัง เพราะจะต้องไม่ให้ทรายเปื้อนน้องของเราสองคน< FONT face="Times New Roman" size=4> เมื่อถอดสํ าเร็จผมไม่มีโอกาสได้ชื่นชมน้องสาวญาเต็มตามากนัก เพราะ

การพลิกตัวไปมาเม็ดทรายอาจจะมาอยู่ผิดที่ได้ รู้แต่เพียงว่าน้องสาวญาชุ่มไปด้วยนํ้ ญาเองก็มีทีท่าเขินๆ ไม่กล้า สํ ารวจเรือน

ร่างผมเหมือนกัน ได้แต่ชํ าเลืองมองบ้างนิดหน่อย ผมให้ญาหันหลังนั่งชันเข่าทับเสื้อผ้าและควํ่ าหน้าลง มือสอง ข้างเกาะขอบ

บ่อทราย ผมใช้เสื้อรองนั่งชันเข่าเช่นกัน สองมือจับและประกบบั้นท้ายญาทันที ปลายน้องชายผมสัมผัสนํ้ หล่อลื่นของน้อง

สาวญาจนชุ่มค่อยๆ ขยับเข้าจนน้องสาวญาอมส่วนปลายไว้หมด ผมค่อยๆ ดันที่ละนิดๆ ญาก็ตอบสนอง ได้อย่างสอดคล้องกัน

ความคับบีบรัดจนผมรู้สึกเสียวทั่วทั้งตัว ต่างคนต่างดันเข้าดึงออกทีละนิด จนน้องสาวญาอมของผม ถึงโคน ญาขยับสะโพกเข้า

ออกสั้นๆ ช้าๆ และตอดตลอดเวลา ผมรีบโต้ตอบช้าเร็วตามจังหวะเช่นกัน มือซ้ายขวาสลับกัน ลูบไล้เรือนร่างและสองเต้าของ

ญาตลอดเวลา ไม่ได้ยินเสียงร้องครวญครางใดๆ จากญาทั้งสิ้น มีแต่เสียงสายฝนกระทบใบหู ความสุขที่ญาได้รับพอจะสังเกต

ได้จากการตอดรัดภายใน ใบหน้าเชิดท้าสายฝน และสองมือที่กํ าหญ้าขอบบ่อทรายแน่น เท่านั้น ไม่นานนักญาก็ตอดรัดหนัก

หน่วงและเกร็งทั้งตัว ผมก็เร่งตามจนพ่นนํ้ ากามแบบไม่ยั้ง เข้าภายในน้องสาวญาจนล้น เหมือนกัน ผมพาญาเดินเปลือยจาก

บ่อทรายข้ามแฟร์เวย์ฝ่าสายฝน ไปยังบ่อนํ้ ากับดักนักตีกอล์ฟที่อยู่ห่างประมาณ 20 หลา เพื่อล้างตัวและเสื้อผ้า ตลอดทางญา

เดินก้มหน้า ผมรู้ว่าญาแอบดูน้องชายผมแน่ๆ ผมเลยก้มลงมองตาเธอ ญาอายมากหน้า แดง รีบเดินนํ าหน้าผมไป แล้วผมใจ

เต้นขึ้นมาทันที เมื่อเห็นเลือดผสมนํ้ าฝนไหลตามเรียวขาอ่อน ที่ยาวสมส่วนกับความสูง ของญา ผมรีบเดินตามไปทันเธอที่บ่อ

นํ้ าพอดี ถามด้วยความรู้สึกสองอย่างรวมกันคือ เป็นห่วงและอยากรู้ว่าเป็นครั้งแรก ของเธอหรือเปล่า แต่ก็ได้แค่ถามว่าญาเป็น

อะไรหรือเปล่า เธอตอบว่า "รู้สึกแสบนิดหน่อย เลือดคงเป็นประจํ าเดือนมั้ง ญาเพิ่งหมดประจํ าเดือนเมื่อวานนนี้เอง" โล่งอก

ครับ ถึงจะไม่รู้ว่าเธอบริสุทธิ์หรือเปล่า แต่ผมก็มีมารยาทพอที่จะไม่เซ้าซี้ ถามเธออีก เราลงไปอาบนํ้ าล้างทรายในบ่อด้วยกัน

นํ้ าเย็นพอทนได้ ผมเพิ่งได้สัมผัสเรือนร่างของญาทุกตารางนิ้วตอนนี้เอง ผิวในร่มผ้าของเธอนุ่มและเนียนมาก ตอนนี้น้องชาย

ผมแข็งขึ้นมาอีกแล้ว และช่วงที่ญาล้างตัวให้ผม ผมจับมือเธอล้างน้อง ชายผมด้วย เธอชะงักมือเล็กน้อยแต่ก็ยอมจับในที่สุด

ญาคงชอบมาก คลึงอยู่นานจนน้องชายผมแทบปริอีกครั้ง ผมตัดสินใจ ขึ้นนั่งทับเสื้อที่วางบนขอบบ่อ ญารู้ใจผมจริงๆ เธอเลื่อน

ตัวเข้ามาที่หว่างขาผมโดยที่ตัวเธออยู่ในนํ้ มือสองข้างของญา สลับกันจับไข่บ้างรูดน้องชายผมบ้าง แล้วก้มหน้าใช้ริมฝีปาก

เม้มส่วนปลายแล้วอมเข้าในปาก เธอใช้ลิ้นเลียปลายอยู่พักหนึ่ง ไม่นานนักผมก็เสียวสุดขั้วโลกขึ้นมาทันที ญาคงดูดส่วนปลาย

ของผมแรงๆ แล้วรูดขึ้นลงจนมิดแท่ง เธอทํ าอยู่สักพัก ผมก็ ต้องขอให้หยุดก่อนที่นํ้ ากามจะทะลักออกมา ผมโดดลงไปกอดเธอ

ในบ่อแล้วให้เธอขึ้นมานั่งแทนผมบ้าง เธอก็ทํ าตาม ผมจะ ยกเท้าญาขึ้นวางบนขอบบ่อ แต่เธอเกร็งขาฝืนไว้ ผมเลยก้มหน้าวน

ปลายลิ้นตั้งแต่หัวเข่าของญาทั้งสองข้างเรื่อยไปจนถึง& lt;/FONT> โคน ขา ขาอ่อนญาขาวเนียนยาวสมส่วนสวยมาก ทั้งมือและลิ้นผมสัมผัส

ความขาวเนียนขึ้นลงอยู่สองสามรอบ จนเธอคลาย ความเกร็งลง ตอนนี้มือผมจับข้อเท้าของเธอขึ้นวางบนขอบบ่อทีละข้างได้ตามต้องการ ญานั่งเอนหลังเล็กน้อย สองมือยัน พื้นไปด้านหลัง ก้มหน้าหลบสายฝนที่ยังตกคงเส้นคงวา ผมเห็นน้องสาวญา

จะๆ มีขนพอดีๆ ไม่ถึงกับรก บวมแดงนิดๆ คงเป็นเพราะเพิ่งแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกับน้องชายผมมา ผมบรรจงปลายลิ้นเลีย

ตั้งแต่โคนขาอ่อนสองข้างสลับกัน เรื่อยๆ เข้ามาจนสัมผัสน้องสาวญาที่ละจุดๆ พอปลายลิ้นแตะติ่งสวรรค์ สะโพกญากระตุก

เล็กน้อย มือข้างหนึ่งของเธอย้ายมาจับ หัวผมทันที ผมเริ่มเน้นทั้งเลียทั้งดูดให้แรงขึ้นเรื่อยๆ จนได้ยินเสียงครวญครางจากปาก

ญาเป็นครั้งแรก คงเพราะเธอหัน หน้ามาทางผมด้วย ญากดหัวผมแรงขึ้น แอ่นน้องสาวขึ้นลงตามจังหวะ ผมเน้น เสียงญาดังขึ้น

อีก จนอดที่จะเหลือบตา ขึ้นไปมองไม่ได้ ผมเห็นญาแอ่นตัวเงยหน้าขึ้นฟ้าไม่กลัวสายฝน ผมดูดอยู่นานจนเธอบอกให้หยุด

เพราะเธอเริ่มสํ าลักนํ้ าฝน แล้วเธอก็เธอกระโดดลงมากอดผมในบ่อนํ้ ผมเกิดไอเดียขึ้นมาทันที เพราะน้องชายผมยังพร้อมที่จะ

แลกเปลี่ยนความคิด เห็นกับน้องสาวญาอยู่ ผมอุ้มญาเหมือนลิงอุ้มแตงเมื่อน้องของเราเจอกันในนํ้ แล้วผมก็โยกครั้งเดียวมิด

แท่ง ทั้งน้องสาวญา และแขนของเธอกอดผมแน่น ได้ยินเสียงครวญครางจากปากญาตามจังหวะที่ผมโยก เพราะเธอซบหน้าที่

ขมับผม แต่ผมโยก ได้ไม่นานก็ต้องวางเธอลงในอ้อมกอด เพราะสู้แรงต้านของนํ้ าไม่ไหว อีกอย่างพื้นบ่อค่อนข้างเหลว ญามอง

หน้าผมและอมยิ้ม ผมก็ได้แค่ทํ าหน้าเขินๆ ญาชวนผมขึ้นจากบ่อเพราะเธอหนาว ก่อนขึ้นเราก็ล้างตัวกันอีกครั้ง ญาบอกว่ามีกรี

นอยู่ห่างจากเรา ประมาณ 150 หลา ซึ่งมองไม่ค่อยเห็นนักเพราะฝนยังตกอยู่แต่ซาลงมาก เม็ดฝนก็เล็กลงจนไม่ค่อยรู้สึกเจ็บ

ผมตั้งใจจะไป นอนราบๆ บนกรีน เพราะยังกังวลเรื่องฟ้าผ่า ถึงแม้ว่าจะยังไม่ได้ยินเสียงฟ้าร้องเลย ผมเป็นคนถือเสื้อผ้าทั้งหมด

อีกมือก็ โอบสะโพกญาบ้างลูบก้นบ้าง ญาเดินเคลียคลอผมตลอดทาง ส่วนน้องชายผมคงเขินกับเรื่องในบ่อนํ้ าไม่หาย เลยทํ

ตัวเล็ก นิดเดียว ผมเดินไปคิดไปว่าผมมีวันนี้ได้ยังไง เดินเปลือยกับหญิงสาวเพียงสองคน เล่นบทรักเรตเอกซ์กลางสายฝนในที่

โล่ง กลางเมือง ล้อมรอบไปด้วยคนนับร้อยนับพันที่ยืนหลบฝน ผมคงไม่มีวันลืมประสบการณ์นี้ได้ เราเดินมาถึงกรีนซึ่งผมจํ

หมายเลขหลุมไม่ได้แล้ว เราใช้เสื้อผ้าปูนอนโดยที่ญาหนุนแขนนอนตะแคงเอียงซบอก สองเต้าขาวๆ คู่งามเบียดสีข้างผม อย่า

งอบอุ่น เรียวขาข้างหนึ่งของญาแนบสนิทกับขาผม เรียวขาอีกข้างก่ายทับขา แต่มือข้างหนึ่งของญาแทนที่จะวางบน อกผม

กลับเอาไปกุมน้องชายที่นุ่มนิ่มของผม ญาขอหลับสักตื่น ถ้าฝนซากว่านี้ให้ปลุกทันที เธอกลัวมีคนมาเห็น เธอคงหลับ จริงๆ

เพราะนิ่งมากทั้งๆ ที่อากาศค่อนข้างหนาว ผมนอนหงายเอาแขนก่ายหน้าผากปิดตากันฝน ญานอนประมาณ 20 นาที ผมก็เริ่ม

รู้สึกว่ามือที่กุมน้องชายผมอยู่ขยับไปมา หมายความว่าเธอตื่นแล้ว และกํ าลังทักทายน้องชายผมอยู่ อาจเป็นเพราะ ความล้ม

เหลวของผมที่บ่อนํ้ าก็ได้ ทํ าให้ญาเริ่มต้น ไม่ถึง 2 นาที เธอก็คุยกับน้องชายผมรู้เรื่อง ใบหน้าญาที่นอนซุกไหล่ผม เริ่มซุกไซ้ตาม

กกหู ประกบปาก และไซ้ตามตัวผมทุกตารางนิ้วจนถึงน้องชายผม ผมขนลุกทั้งตัวและบอกให้ญา 6-9 ผมไม่ ยอมแพ้สู้จนน้อง

สาวญาเยิ้ม ญาลุกขึ้นหันหน้ามาทางผม วางเสื้อผ้าลองหัวเข่าของเธอแล้วนั่งคร่อมน้องชาย ค่อยๆ ลดตัว ลงช้าๆ มือผมทั้งสอง

สลับกันลูบขาอ่อนและคลึงสองเต้าตลอดเวลา< FONT face="Times New Roman" size=4> ญาพยายามผุดลุกผุดนั่งสู้กับน้องชายผมที่แข็งแกร่งขึ้น มาอีกครั้งจนมิดแท่ง

ผมมองญาอย่างตั้งใจ ภาพที่ผมเห็นหลังจากนี้นานประมาณ 15 นาทีผมไม่เคยลืม เป็นภาพของหญิง สาวตาสวย กํ าลังหลับ

ตาพริ้มโยกตัวเหมือนควบม้าตามจังหวะที่เธอพอใจ โดยมีสองเต้าคู่งามกระเพื่อมเป็นเพื่อนเธอ ท่าม กลางสายฝน ฉากด้าน

หลังเธอเป็นท้องฟ้าสีเทาอ่อน มีเม็ดฝนโปรยปราย และมียอดไม้เขียวชอุ่มของสนามกอล์ฟกลางเมือง< FONT face="Times New Roman" size=4> แห่งนี้

DCondom.com - เว็บบทความเพศศึกษา
กลับไปด้านบน
 ตอบกระทู้ ตอบกระทู้

เปลี่ยนหมวด Forum Permissions View Drop Down

หน้านี้ใช้เวลาโหลดทั้งสิ้น 0.094 วินาที.
หน้าแรก | สนใจแลกลิงค์ | อัตราค่าโฆษณา | เก็บใน Bookmark | เกี่ยวกับเรา
Copyright ©2004-2014 Dcondom.com
18+ รูปโป๊ ภาพโป๊ รูปหี รูปควย รูหี รูปเย็ดกัน xxx sex หลุด หี ควย หลุดนิสิต หลุดโคโยตี้ เย็ดตูด อัดตูด สวิงกิ้ง บ้านๆ แอบถ่าย sex เรื่อง sex คลิป วีดีโอ sex sexy sex สุด ยอด sex บน เตียง เซ็กส์ เรื่องเซ็กส์ แนะนำเรื่องเซ็กส์ เล่าเรื่องเซ็กส์ Sex อ่านเล่า ประสบการณ์ เรื่องเสียว สวิงกิ้ง ดู หนังx หนังโป๊ ออนไลน์ รูปโป๊ ภาพโป๊ ควย เย็ด หี กัน PicPost โป้ โดจินแปลไทย การ์ตูนโป๊ คลิป CamFrog หี, หนังโป๊, เรื่องเสียว, หนังx, รูปโป๊, ภาพโป๊, ควย, โดจิน, การ์ตูนโป๊, คลิปโป๊, รูปโป้, หนังโป้
sponser by : www.realamulet.com | Thai Amulet |